Xe điện chính hãngGiá niêm yết chuẩn hãngBảo hành chính hãngHậu mãi lâu dàiHỗ trợ trả góp nhanh6 cửa hàng TP.HCM, Đồng Tháp, Phan ThiếtHotline 0886 889 881
Gọi 0886 889 881
YADEA VITO
25 km/hTốc độ tối đa
60 kmMỗi lần sạc
250WCông suất
Pin Lithium lắp trong…Pin
Đại lý uỷ quyền YADEA

YADEA VITO

2 màu: Trắng (#e2e2e2), Xanh (#74958a)

Giá niêm yết, cập nhật 10/2026

14.990.000 đ
Gọi 0886 889 881Chat Zalo
  • Đại lý uỷ quyền YADEA, xe chính hãng, đủ giấy tờ
  • Hỗ trợ trả góp
  • Xem xe, chạy thử tại 6 cửa hàng
  • Không cần bằng lái, từ 16 tuổi

Giá xe YADEA VITO tháng 10/2026

Mẫu xe, phiên bảnGiá niêm yếtTốc độ tối đaBằng lái
YADEA VITO
Tiêu chuẩn
14.990.000 đ25 km/hKhông

Giá niêm yết theo web chính thức của hãng, cập nhật 10/2026. Chưa gồm lệ phí trước bạ, biển số. Gọi 0886 889 881 để có giá lăn bánh và khuyến mãi tại cửa hàng.

Thông số kỹ thuật YADEA VITO

Tốc độ tối đa25 km/h (tốc độ trợ lực)
Quãng đường mỗi lần sạc60 km
Công suất động cơ250W (công suất đầu ra, động cơ bánh sau)
Pin, ắc quyPin Lithium lắp trong khung, 36V - 10.4Ah / 374.4Wh

Nguồn thông số: web chính thức YADEA.

So sánh YADEA VITO và TAILG GK31 →

So sánh YADEA VITO và TAILG GR54 →

Hỏi đáp về YADEA VITO

Giá xe YADEA VITO bao nhiêu?

Giá niêm yết YADEA VITO tháng 10/2026 từ 14.990.000 đ. Giá lăn bánh và khuyến mãi gọi 0886 889 881.

YADEA VITO có cần bằng lái không?

Không cần. Xe có tốc độ tối đa không quá 50 km/h, người từ 16 tuổi được đi, xe vẫn phải đăng ký biển số.

YADEA VITO đi được bao nhiêu km?

Theo công bố của hãng: 60 km. Quãng đường thực tế phụ thuộc tải, tốc độ và đường đi.

Mua trả góp YADEA VITO được không?

Được. Xem điều kiện tại trang trả góp hoặc gọi 0886 889 881.

Mua YADEA VITO chính hãng ở đâu?

Xe Điện Smile là đại lý uỷ quyền YADEA, có 6 cửa hàng tại TP.HCM, Đồng Tháp, Phan Thiết. Xem địa chỉ cửa hàng.

Mẫu cùng tầm giá

TAILG GK31
Không cần bằng lái
TAILG

GK31

40km/h tối đa
70km/lần sạc
Giá niêm yết từ15.000.000 đ
TAILG GR54
Không cần bằng lái
TAILG

GR54

45km/h tối đa
80km/lần sạc
Giá niêm yết từ14.864.500 đ
TAILG GR56
Không cần bằng lái
TAILG

GR56

45km/h tối đa
90km/lần sạc
Giá niêm yết từ15.350.000 đ
TAILG Hotgirl GR55
Không cần bằng lái
TAILG

Hotgirl GR55

50km/h tối đa
80km/lần sạc
Giá niêm yết từ14.540.000 đ

Mua ở Xe Điện Smile, yên tâm từ lúc chọn tới khi đi

01Đại lý uỷ quyền

Xe chính hãng VINFAST, YADEA, DIBAO, TAILG, DVMOTOR, đủ giấy tờ, bảo hành theo chính sách của hãng.

02Hỗ trợ trả góp

Xem điều kiện và hồ sơ tại trang trả góp.

036 cửa hàng

TP.HCM, Đồng Tháp, Phan Thiết. Xem xe, chạy thử trước khi mua.

04Tư vấn tận tình

Gọi hoặc Zalo 0886 889 881: chọn xe, giá lăn bánh, đăng ký biển số.